17 /04/ 2024  
  Tin tức  
  Dịch vụ  
  Hỗ trợ   
  Liên hệ   
Công Ty CP Dịch Vụ Công Nghệ Mạng Kính Chào Quý khách-Welcome To The Network Technology Service Joint Stock Company
  DANH MỤC SẢN PHẨM
Cisco Routers
Cisco Switches
Cisco Firewalls
Cisco Wireless
Accessories
  TÌM KIẾM
  SẢN PHẨM MỚI
CISCO888-K9
CISCO881-K9
CISCO1921/K9
WS-C3560V2-48TS-S
WS-C3560V2-24TS-S
WS-C2960S-48TS-S
WS-C2960S-24TS-S
WS-C2960-8TC-L
AIR-LAP1522AG-A-K9
WS-CE520G-24TC-K9
  HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Trần Trung Dũng
 dungtran@nettech.vn
P.Kinh Doanh
Trần Thành Trung
 nettech_85@nettech.vn
P.Kinh Doanh

  THÔNG TIN CẦN BIẾT
Thời tiết
Giá vàng
Tỉ giá
 
Lượt truy cập:  4093239
Trực tuyến:  13
 
  Accessories
Accessories II

MEMORY, POWER SUPPLY , Accessories…..for CISCO products

CISCO PRODUCTS Part Number U.Price Tình trạng 
      hàng hóa
64MB Cisco 1800 Compact Flash Memory MEM1800-64CF 169 Có sẵn
64MB SODIMM DRAM for Cisco 1841 MEM1841-64D= 179 Có sẵn
128MB SODIMM DRAM for the Cisco 1841 MEM1841-128D= 269 Có sẵn
256MB SODIMM DRAM for the Cisco 1841 MEM1841-256D= 599 Có sẵn
64MB SODIMM DRAM for the Cisco 2801 MEM2801-64D= 179 Có sẵn
256MB DIMM DDR DRAM for the Cisco 2800 model MEM28XX-256D= 699 Có sẵn
512MB DIMM DDR DRAM for the Cisco 2800 model MEM28XX-512D= 999 Có sẵn
128MB CF for the Cisco 2800, 3800 Series MEMx800-128CF= 299 Có sẵn
256MB CF for the Cisco 2800, 3800 Series MEMx800-256CF= 399 Có sẵn
512MB Compact Flash for the Cisco 3800 Series MEM3800-512CF= 599 Có sẵn
256MB DIMM DDR DRAM for the Cisco 3800 Series MEM3800-256D= 899 Có sẵn
32MB DRAM DIMM for Cisco 1700 MEM1700-32D= 79 Có sẵn
64MB DRAM DIMM for Cisco 1700  MEM1700-64D= 169 Có sẵn
16MB Mini-Flash Memory for Cisco 1700 Series  MEM-1700-16MFC 99 Có sẵn
16MB DRAM Memory for Cisco 2500 MEM-1X16D 69 Có sẵn
16MB Flash Memory for Cisco 2600 MEM2600-16FS 99 Có sẵn
16MB Flash Memory for Cisco 2600XM MEM2600XM-16FS 169 Có sẵn
32MB Flash Memory for Cisco 2600XM MEM2600XM-32FS 199 Có sẵn
32MB DRAM for Cisco 2600 Series MEM2600-32D 89 Có sẵn
32MB DRAM for Cisco 2650 and 2600XM Series MEM2600XM-32D 89 Có sẵn
64MB DRAM for Cisco 2650 and 2600XM Series MEM2600XM-64D 169 Có sẵn
128MB DRAM for Cisco 2650 and 2600XM Series MEM2600XM-128D 199 Có sẵn
128MB DIMM DRAM for the Cisco 2691 MEM2691-128D= 299 Có sẵn
16MB PCMCIA-Flash Memory for Cisco 1600, 3600 Series  MEM3600-16FC 129 Có sẵn
64MB DRAM for Cisco 3640 MEM3640-2X32D 179 Có sẵn
128 MB DRAM Field Upgrade for the Cisco 3660 MEM3660-128D= 269 Có sẵn
128MB SODIMM DRAM spare memory for Cisco 3745 MEM3745-128D= 299 Có sẵn
128MB DIMM DRAM spare memory for Cisco 3725 MEM3725-128D= 299 Có sẵn
128MB Cisco 3700 Compact Flash Memory for 3725 and 3745 MEM3745-128CF=

299

Có sẵn
Cisco 3845 AC power supply PWR-3845-AC=

399

Có sẵn
Cisco 3825 AC power supply PWR-3825-AC=

269

Có sẵn
Cisco 3725 AC Power Supply for the  PWR-3725-AC=

399

Có sẵn
Cisco 2821/51 AC/IP power supply PWR-2821-51-AC-IP

369

Có sẵn
Cisco 2821/51 AC power supply PWR-2821-51-AC=

229

Có sẵn
Cisco 2811 AC Power Supply Spare PWR-2811-AC=

129

Có sẵn
Cisco 2801 AC power supply PWR-2801-AC=

119

Có sẵn
Cisco 184X AC standard power supply PWR-184X-AC=

119

Có sẵn
Cisco 3640 AC Power Supply Spare PWR-3640-AC=  299 Có sẵn
Cisco 2600/2600XM AC power supply spare PWR-2600-AC= 110 Có sẵn
Cisco 2500 AC Power Supply Spare PWR-2500-AC=

80

Có sẵn
Cisco 1700 AC Power Adapter Spare PWR-1700-WW1=

85

Có sẵn
Rackmount kit for 1841 ACS-1841-RM-19=

70

Có sẵn
1 meter cable for GigaStack GBIC CAB-GS-1M 65 Có sẵn
GBIC 1000Base-ZX extended reach(singlemode)  WS-G5487 999 Có sẵn
GBIC Module 1000BASE-LX  WS-G5486 499 Có sẵn
GBIC Module 1000BASE-SX  WS-G5484 169 Có sẵn
GBIC Module 1000BASE-TX  WS-G5483 149 Có sẵn
GE SFP 1000BASE-ZX SFP GLC-ZX-SM 1299 Có sẵn
GE SFP, LC connector LX/LH transceiver GLC-LH-SM 599 Có sẵn
GE SFP, LC connector SX transceiver GLC-SX-MM 199 Có sẵn
GE SFP 1000BASE-T GLC-T 189 Có sẵn
2.4 GHz, 5.2 dBi Mast Mount Omni Ant w/RP-TNC Connector AIR-ANT2506

99

Có sẵn
2.4 GHz, 5.2 dBi Ceiling Omni Ant. w/RP-TNC Connector AIR-ANT1728 99 Có sẵn
2.4 GHz ,2 dBi Divers. Omni Ceiling  Ant. w/ RP-TNC Connect. AIR-ANT5959 179 Có sẵn
2.4 GHz,2.2 dBi Dipole Antenna w/ RP-TNC Connect. Qty. 1 AIR-ANT4941 18 Có sẵn
5GHz 3.5dBi Black Dipole Antenna w/RP-TNC connector AIR-ANT5135D-R 18 Có sẵn
Cisco Power Supply for Access Point... In:  100-240VAC   Out:48VDC 380mA  AIR-PWR-A= 39 Có sẵn
Cisco Power Injector Media Converter for 1100, 1130AG, 1200,1230AG AIR-PWRINJ-FIB 169 Có sẵn
Cisco Power Injector - 1140 / 1250 Series; Spare AIR-PWRINJ4= 99 Có sẵn
Cisco Power Over Ethernet Injector for Access Point AIR-PWRINJ3 48 Có sẵn
Intel® PRO 100+ Network Card, PCI  PILA8460 9 Có sẵn
Intel® Gigabit Desktop Network Card PWLA8390MT 29 Có sẵn
Intel® PRO/1000TX  Server Adapter, PCI-X PWLA8490MT  99 Có sẵn
Intel® PRO/1000 XF Server Adapter SC connector, Full Duplex, PCI-X PWLA8490XF  199 Có sẵn
Intel® PRO/1000 MT Dual Port Server Adapter PCI / PCI-X PWLA8492MT 199 Có sẵn
Intel® PRO/1000 MT Quad Port Server Adapter PCI / PCI-X PWLA8494MT

389

Có sẵn
Intel Express Switch 520T 12 port 10/100 Management  ES520T

399

Có sẵn
Intel Express Switch 550T 8 port RJ-45 10/100 (Layer 3) ES550T

699

Có sẵn
Intel Express 1000Base-SX for 460T switch ES460MSX

650

Có sẵn
Stack Interface Module for Intel Express 500 Series ES500MSI

299

Có sẵn
Media Converter 100BaseTX to 100BaseFX (SC Multimode) AT-MC102XL

139

Có sẵn
Media Converter 100BaseTX to 100BaseFX (SC Singlemode 15km) AT-MC103XL

299

Có sẵn
MILAN   Media Converter 10/100 TX to FX (SC-TX - MultiMode) MIL-180C

79

Có sẵn
PLANET Media Converter 10/100 TX to FX (SC-TX - MultiMode) FT-702B 79 Có sẵn
D-Link Wireless USB Adapter 802.11G 54Mbps DWL-G120 75 Có sẵn
MOXA Multiport 8 serial port with cable C168H/PCI 249 Có sẵn
Netlink 1000Base-Tx to 1000Base-LX Single mode 20km HTB-GS-02 269 Có sẵn
Netlink 10/100Base-Tx to 100Base-FX 25km SC,SM HTB-1100S-25 169 Có sẵn
NCCNet 10/100/1000M Fiber Media Converter Multimode, SC GE-i1000 269 Có sẵn
NCCNet 10/100/1000M Fiber Media Converter Singlemode, SC GE-i1000S 299 Có sẵn
NCCNet 1000M Fiber Media Converter Multimode, SC GE-i2000 229 Có sẵn
NCCNet 1000M Fiber Media Converter Singlemode, SC GE-i2000S 269 Có sẵn
Fiber Patch Cord Multimode, Singlemode các loại etc... etc... Pls Call

  Các sản phẩm khác
      
  Trang chủ   
| |
  Tin tức  
|
  Dịch vụ  
|
  Hỗ trợ   
|
  Liên hệ   
 
                      Tên công ty :   Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Công Nghệ Mạng 
                      Tên giao dịch: NETWORK TECHNOLOGY SERVICE JOINT STOCK COMPANY   
                      Tên viết tắt:    NETTECH.,JSC  
                      Trụ sở chính:   Số 04 - Lê Văn Linh- Hoàn Kiếm - Hà Nội 
                      Ðiện thoại:      (+84 4) 37335927  (+84 4) 37335928   - Fax: (+84 4) 37336317 
                      Email:               
info@nettech.vn