Mô tả
Thiết bị chuyển mạch C9200CX-8P-2X2G-E, với giá cả phải chăng trong phân khúc Switch Desktop có hiệu suất và độ linh hoạt cao. Thiết kế không quạt nhỏ gọn, tích hợp sẵn nguồn AC 310W internal, 8 cổng RJ45 tốc độ 1G cấp nguồn PoE+ 30W trên mỗi cổng, tổng mức công suất lớn nhất là 240W, 2 cổng Uplink đồng 1G và 2 cổng Uplink quang 10G. Đáp ứng khả năng chuyển mạch Switching capacity: 60 Gbps, khả năng chuyển gói tin Forwarding rate: 95.23 Mpps, hỗ trợ 16 Virtual Networks SD-Access.
Đặc điểm nổi bật của C9200CX-8P-2X2G-E
- Cung cấp 8 cổng 1G Ethernet PoE+ (802.3at), phù hợp cấp nguồn trực tiếp cho Access Point Wi-Fi, IP Phone, Camera IP qua cáp Ethernet.
- Trang bị uplink cố định: 2x 10G SFP+, 2x 1G copper
- Tích hợp phần mềm Network Essentials, đáp ứng nhu cầu mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ.
- Thiết kế compact, fanless, vận hành êm ái, lý tưởng cho văn phòng mở, lớp học, chi nhánh nhỏ.
- Tích hợp công nghệ UADP 2.0 ASIC, mang lại hiệu năng cao, bảo mật nâng cao và khả năng mở rộng lâu dài.
- Bảo mật mạnh mẽ với MACsec AES-128, kiểm soát truy cập 802.1X, DHCP Snooping, IP Source Guard, ARP Inspection.
- Hỗ trợ tính năng Layer 3 cơ bản: Static Routing, RIP, OSPF (Network Essentials).
- Quản lý linh hoạt qua Cisco DNA Center, Cisco Business Dashboard, CLI, Web GUI, SNMP.
- Hỗ trợ Plug and Play (PnP) giúp triển khai nhanh chóng, tự động hoá cài đặt.
- Chuẩn IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet, tiết kiệm năng lượng, thân thiện môi trường.
Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200CX-8P-2X2G-E
| Switch Model | C9200CX-8P-2X2G-E |
| Downlinks total 10/100/1000 or PoE+ copper ports | 8 ports full PoE+ |
| Uplink configuration | 2x 1G copper, 2x 10G SFP+ fixed uplinks |
| Default primary AC power supply | 310W internal |
| Fans | Fanless |
| Software | Network Essentials |
| Virtual Networks | 16 |
| Total number of MAC addresses | 32,000 |
| Total number of IPv4 routes | 14,000 |
| IPv4 routing entries | 4,000 |
| IPv6 routing entries | 2,000 |
| Multicast routing scale | 1,000 |
| QoS scale entries | 1,000 |
| ACL scale entries | 1,600 |
| DRAM | 4 GB |
| Flash | 8 GB |
| VLAN IDs | 4096 |
| Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) | 1000 |
| Jumbo frames | 9198 bytes |
| Switching capacity | 30 Gbps |
| Forwarding rate | 51 Mpps |
| Chassis Dimensions | 4.4 x 26.9 x 24.4 cm |
| Weight | 2.99 Kg |




Reviews
There are no reviews yet.